MZEE YUSUPH HOI KWA UGONJWA /AOMBA MSAADA KWA WATANZANIA/ATAPELIWA MILIONI 334 Λήψη

Αποστολή στους φίλους σας
Προσθήκη
  • 8 მაი. 2020

  • All the African Music. Hottest SHOWS... Mapinduzi Ya Burudani Times FM Ni Redio ya Burudani Nchini Tanzania, Inayoongoza kwa kukupatia Habari za Burudani pamoja na Matukio yote yanayotokea ndani na nje ya Tanzania. #KiafrikaZaidi. Follow us on twitter https://twitter.com/TimesFMTZ and on instagram http://instagram.com/timesfmtz#

Σχόλια

  • وزينب تنزانيا
    وزينب تنزانيا 4 თვის წინ

    Nenda Hospital upate vipimo zaidi, achana na inst,Utapoa INSHAALLAH ,achana na daktari wa mitandaoni wewe

  • Sarah Mohamed
    Sarah Mohamed 4 თვის წინ

    Allah Akupe shifaa insha Allah.

  • Warda Joseph
    Warda Joseph 4 თვის წინ

    Allah akujalie shifaa usikate tamaa na rahma ya Allah mja akipendwa na mwenyezi mungu hupewa mtihani

  • abubakari kisuju
    abubakari kisuju 4 თვის წინ

    Chakula changu kikawa"mapapai,matikiti na machungwa,na mseto"nikapona kabisa"

  • Ahd Ahmed
    Ahd Ahmed 4 თვის წინ

    Mungu naomba U mponyeshe mzee wetu kakaangu mpendwa inshaallah utapona kwauwezo wamungu

  • muddy k
    muddy k 4 თვის წინ

    Daaah pole kaka kwa kumwa na hayo majanga mengine pia allah atakufanyia wepesi INSHALLAH

  • Mwinyi Mohamed
    Mwinyi Mohamed 4 თვის წინ

    Bado nafasi ipo ya kutubia, mrudie Allah kwa mara nyengine tena, Mwenyezi Mungu hawezi kuchoshwa na kiumbe ww mmoja usiejielewa. (ٱرۡجِعِیۤ إِلَىٰ رَبِّكِ رَاضِیَةࣰ مَّرۡضِیَّةࣰ)

  • Seb Malunde
    Seb Malunde 4 თვის წინ

    Ciprofloxacin ni vidonge vinatibu, Chrolophenac injection ni dozi ya mishipani.

  • Avec IsmailNiyonkuru
    Avec IsmailNiyonkuru 4 თვის წინ

    Allah akupe shiffah Sheikh wangu... Allahuma Ameen

  • thuma bby
    thuma bby 4 თვის წინ

    Pole sana mungu atakupa shifaa inshaallah lekea kwa mungu kwani yye ndie mueza wa kila2

  • Salma Mohammed
    Salma Mohammed 4 თვის წინ (რედაქტირებული)

    HUO NI MTIHANI TU.ALLHA

  • IBRAH MAWAZO
    IBRAH MAWAZO 4 თვის წინ

    Yah. Allah nakuomba mfanyie wepesi mzee Yusuf.

  • Lungu Sii
    Lungu Sii 4 თვის წინ

    Allah akupe afya njema ..Instagram sio watu wazuri broo

  • Amin Attai
    Amin Attai 4 თვის წინ

    ALLAH atakuaf in sha Allah,lakini we jamaa achana na mambo ya mitandao,kama kweli umeamua kuacha mziki na kumrudia ALLAH basi achana na mambo ya sifa sifa hizo hutoweza kubadilika na ndio maana unajisahau mpaka siku za nyuma ukasema tokea uache mziki hali yako imekuwa ngumu ki maisha kiasi ata pilau unapoitaka inakuwa ishu kwa sasa sio kama zamani kabla hujaacha mziki.narudia tena jifundishe sana kusoma quraan ili uje utoe daawa kwa jamii iliyokuzunguuka, ata iyo kassida pia sio muelekeo kwani ni kama mguu mmoja upo ndani na mmoja upo nje.

  • Zuwena Abrahman
    Zuwena Abrahman 4 თვის წინ

    mung si wakushezea mzee yussuf ww ulikwenda makka leo unataka kurudi mjini jielewe kaka fuoni udogo upo

  • Nasra Abdalla
    Nasra Abdalla 4 თვის წინ

    Allah atakuafu inshaaallah 🙏ila spital muimu na pia zidi kumuamini Allah ndio kila kityy kwenye maisha yetu

  • Mifunga Anyesi
    Mifunga Anyesi 4 თვის წინ

    Mwenyezi Mungu atakusaidiy ishallah

  • Aboujan Omarion
    Aboujan Omarion 4 თვის წინ

    Allah atakupa shifaa ya haraka mzee wangu fasbir ala mayakuluna wahajirhum hajran jamila tukisubiri basi mazuri yatatujia Maneno ya Mungu mitihani ikifika tuwe niwenye kusubiri mzee wangu

  • Waziri Mayange
    Waziri Mayange 4 თვის წინ

    Hayo nimajaribu ya Allah na hicho nikipimo chaimani. Mungu atakufanyia wepec kher inshaallah

  • Shameem Ameery
    Shameem Ameery 4 თვის წინ

    Mnh!mungu ndo mjuzi zaidi sisemi mie ila why usimlalamikie Allah tu binadam kujidhalilisha tu sheikh