MPASUKO CHADEMA / PETER MSIGWA AOMBWA APUMZIKE UBUNGE Λήψη

Αποστολή στους φίλους σας
Προσθήκη
  • 11 მაი. 2020

  • DODOMA: Mjasiriamali wa biashara ya kuuza magazeti mikoa ya nyada za juu kusini na mwenyekiti wa umoja wa wauza magazeti Dodoma Aidan Pugili ambaye pia ni Mjumbe wa Halmashauri ya wilaya ya Iringa Mjini Kupitia Chama Cha CHADEMA ametangaza azma ya kuwania ubunge wa Jimbo la Iringa Mjini ambalo kwa sasa lipo chini ya Mch. peter Msigwa kwa madai kuwa yapo makubaliano kati yao ya kuachiana baada ya miaka 10.

Σχόλια

  • STEPHANO ZAKARIA
    STEPHANO ZAKARIA 5 თვის წინ

    DAR HUYU JAMAA MWANZO KAMA NILIKUA SIMUELEWI ILA SASA NDIO NIMEMUELEWA ANALENGO GANI YUKO VIZURI SANA ANAZUNGUMZA UKWELI INGAWA YOKO CHADEMA HONGERA SANA

  • Abdullah Rashed
    Abdullah Rashed 5 თვის წინ

    😆😆😆😆kaisha kaaa miaka 10 inatosha muda ote ulikuwa wapi wewe muuza magazeti

  • Smarty
    Smarty 5 თვის წინ

    Loh! Muuza magazeti umejitutumua , una haki ya kutoa maoni nimekuelewa

  • Emanuel Itima
    Emanuel Itima 5 თვის წინ

    We wa Iringa auDom, hapo sijaelewa.

  • Plujori Lugano
    Plujori Lugano 5 თვის წინ

    Kwa hiyo ww kama kiongozi umemwandaa nani badala PM, Peter Msigwa?

  • Classic Stereo
    Classic Stereo 5 თვის წინ

    Kumbe hapo kwenye katiba na tume huru wanatubabaishaga TU ?

  • Mathias Msese
    Mathias Msese 5 თვის წინ

    Tutayaona mengi. ni vizuri kusema nishawahi kumwambia, ni lazima kwanza kufuata maoni ya wananchi

  • Vitolo Moh'd
    Vitolo Moh'd 5 თვის წინ

    Wenziyo hawawazi nchi wanawazia matumbo yao shauli yako.

  • Imma Mlowe
    Imma Mlowe 5 თვის წინ

    Hapa hatuangalii majibu ya msigwa. Tunaangalia alichoambiwa tu kama ni kweli au la.alichoambiwa nichakweli

  • Sadath Ahmada
    Sadath Ahmada 5 თვის წინ

    Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.

  • Basilisa Msaka
    Basilisa Msaka 5 თვის წინ

    Mm nasema kuwa chadema haina shida km chama ila tatizo huyo mbowe abayedaiwa ndo mkwe wa aliyekianzisha ndo TATIZO. hapo mtampata taabu sana.

  • Prodyuza Ada Beats
    Prodyuza Ada Beats 5 თვის წინ

    hahahah

  • Mama Dan Helena
    Mama Dan Helena 5 თვის წინ

    Kusoma n vxr sana but unaweza kusoma na usielewe like ,,,,,,,,,

  • Omar Nyoshi
    Omar Nyoshi 5 თვის წინ

    Kwenye wajinga 10 hapakosi mwerevu, fungukeni wa tz na wa Africa

  • Rehema Omary
    Rehema Omary 5 თვის წინ

    Kaka natamani wewe ndio ungekuwa mwenyekiti wa chadema ungesaidia sana maana una maono na mawazo wazuri

  • Alfred Justinian
    Alfred Justinian 5 თვის წინ

    Daaah chama kimekufa jmn no chadema cc

  • THEOPHIL BUAY
    THEOPHIL BUAY 5 თვის წინ

    Hapo mpasuko Upo wap sasa? Upumbavu kwel

  • Papaya Tnzania
    Papaya Tnzania 5 თვის წინ

    #JPM

  • tumaini tumaini
    tumaini tumaini 5 თვის წინ

    Dah! Mungu akubariki sana

  • Pastory Bahinyuye
    Pastory Bahinyuye 5 თვის წინ

    Umetumwa ww nimekuelewa