MKE WA MAREHEMU MITIMINGI AWAPIGIA MAGOTI WAUMINI MSIBANI, ASHINDWA KUJIZUIA Λήψη

Αποστολή στους φίλους σας
Προσθήκη
  • პრემიერა შედგა: 6 მაი. 2020

Σχόλια

  • christopher mlaponi
    christopher mlaponi 6 თვის წინ

    May God strength you my sisy !

  • Eva Wayesu
    Eva Wayesu 6 თვის წინ

    Amen amen 🙏🏾 Mama be strong 💪 our Lord Jesus is with you..............R.I.P. Baba

  • Kavuty M
    Kavuty M 6 თვის წინ

    Dr Mitimingi, I will personally miss your teachings, thankfully you shared on Youtube, and the messages will keep encouraging us and teaching us. May what you taught us be of value to our families and children. May you rest under the feet of Jesus. May the Lord comfort your family and provide for them. We will miss you but your messages live on. Much love from UAE

  • ibel4lf
    ibel4lf 6 თვის წინ

    Such a strong woman Yesu akutunze mama Mchungaji ❤️ strong faith Ubarikiwe sana Mama Mitimingi umefanyika faraja hata kwa sisi waombolezaji Mungu akupe nguvu zaidi

  • Batemi stuart
    Batemi stuart 6 თვის წინ

    😢Oly Jesus can make you this strong...Mama our prayers are going up for you.much love😘

  • Furaha Batachoka The B.B Family
    Furaha Batachoka The B.B Family 6 თვის წინ

    Such a strong woman, a strong faith and a super woman 💪🏾🙏🏾🙏🏾

  • ibel4lf
    ibel4lf 6 თვის წინ

    Such a strong woman Yesu akutunze mama Mchungaji ❤️ strong faith Ubarikiwe sana Mama Mitimingi umefanyika faraja hata kwa sisi waombolezaji Mungu akupe nguvu zaidi

  • IRONLADY HAWA
    IRONLADY HAWA 6 თვის წინ

    mom God has gave u strenght be blessed mommy i cant stop my tears

  • Marwa Andrew
    Marwa Andrew 6 თვის წინ

    Rest in Peace Dr. Mitimingi. I have been a follower of ur program kwa YouTube. I'm a psychologist in Kenya and have always been referencing our massages in most of my work. We loved u and will always remember your efforts to help strengthen families and relationships.

  • Loveness Diva
    Loveness Diva 6 თვის წინ

    MITIMINGI baba lala salama 😭😭😭🙏❤️ I can't forget you 🙇‍♀️

  • Child Of God
    Child Of God 6 თვის წინ

    Wooow huyu mama ni jasiri ingekuwa mimi hata kusimama nisingeweza👏pole sana Mungu akupe nguvu

  • Faith Destiny
    Faith Destiny 6 თვის წინ

    Mmmmh! Huyu Mama ni Shujaa na yeye na Familia yake kwakweli wanampenda sana Mungu🙏🏻🙏🏻 Lala Salama Baba yetu

  • Jane Kidali
    Jane Kidali 6 თვის წინ

    Very Strong Mama

  • Liz Mumbi
    Liz Mumbi 6 თვის წინ

    God keep you ,comfort you,encourage you ,anoint you more,use you and bless you always.

  • Diana Elias
    Diana Elias 6 თვის წინ

    Dereva makini... Mch peter alikua akikuitaga hivyo... Wana WCC hatuna mashaka na ww.. Mungu akutie nguvu.. Tunazidi kubarikiwa na jumapili siku ya ibada ya shukran utahudumu mwenyewe... God Bless U.

  • Bill The Adviser
    Bill The Adviser 6 თვის წინ

    Everything happens for a reason, sio kwamba Mtumishi alikuwa na dhambi sana kuliko sisi au alikuwa MTU msafi sana kuliko sisi ila mapenzi ya Mungu ya yatimie , tuombe rehema Kwa Mungu wetu ili siku moja tufike mbinguni tukutane na wateule wenzetu... Ameeen

  • QUEENS Juma
    QUEENS Juma 6 თვის წინ

    Ningekuwa post Wallah ningetaka I nikuone mamaangu Mashallah,,, 😭😭nimeliaa kwa uchungu,, 😭😭😪

  • Rahel Kasasa
    Rahel Kasasa 6 თვის წინ

    Mungu akutie nguvu mama,hakika wewe ni mwanamke shujaa.

  • Fransisca Mmassy
    Fransisca Mmassy 6 თვის წინ

    such a strong woman 🙏🙏🙏🙏🙏🙏God be with you mama

  • ruth leonard
    ruth leonard 6 თვის წინ

    Ee Mungu tusaidie nasi yanapotufika tuwe na Ujasiri mkuu kama huu, Pumzika kwa amani mtumishi Wa Mungu💝