MJENGO WA KITALE FUNZO KWA WASANII: ASIMULIA JINSI ALIVYOUJENGA Λήψη

Αποστολή στους φίλους σας
Προσθήκη
  • პრემიერა შედგა: 15 მაი. 2020

  • "Hii nyumba nimeaanza kuijenga 2017, kisa Cha kununua kiwanja maeneo Ya Kigamboni tulienda kushoot filamu yangu, wakati tunaendelea na Shooting pembeni pakawa na minong'ono ya wenyeji wetu kwamba kuna kiwanja Kinauzwa. Pesa Sina ila Nina gari (NOAH)..... nikawapigia Madalali wa Kuuza na Kununua magari SINZA nikawaambia nauza gari Kwa Bei sawa na bure akaniambia Tuma picha nikawatumia wakaipenda gari, wakaniuliza gari ipo wapi ?? Kuna Mtu anaitaka ...nikaawambia nipo location Kigamboni Kama Masihara Majama wakaja na Pesa. Nikawauzia gari nikanunua kiwanja Palepale tukarudi kwa Pikipiki Kambini.* Mwaka mzima Nikaanza kuweka Matofali Mwaka ulivyopinduka nikajikuta Nina tofali elfu 5 Baada ya Hapo ujenzi ndio ukaanza Rasm na ndio leo Hii ndio tumefikia hapo. Ashukuliwe M/Mungu kwa Kwa vikwazo vyote nilivyopitia kipindi najenga Kiasi Kwamba nilitaka kukata tamaa lakini M/Mungu alikuwa pamoja na Mm kwa kila Hatua. 💪💪 Hakuna Kukata Tamaa ...Kwa Kauli fasaha Nyumba Ni ya Mkude Simba na Mwanae Bwakila, Msije Mkasema Nyumba Ya Kitale ...Kitale anadaiwa na Mkude Simba Hadi leo ajalipa deni." KITALE

Σχόλια

  • ndl duppe
    ndl duppe 4 თვის წინ

    Dar big up kwake🙌🙌

  • Hassan Mkungile
    Hassan Mkungile 4 თვის წინ

    Blessed Sana

  • Munira Daudi
    Munira Daudi 4 თვის წინ

    Kheri inshllah mung amjalie maisha maref n amuabudu mungu mna aliyempa nguvu na vote hiv n mungu pekee.

  • Munira Ahmed
    Munira Ahmed 4 თვის წინ

    Hongera sana brother hiki sio ki2 kidogo Inspiration 🌹❤

  • Khadija Nyambikiye
    Khadija Nyambikiye 4 თვის წინ

    Masha Allah

  • FARIDA OTHMAN
    FARIDA OTHMAN 4 თვის წინ

    Asimulia hadi alivyopiga msingi eeh

  • Goodluck Temu
    Goodluck Temu 4 თვის წინ

    watu awakawii kusema freemason, ngoja uone

  • Simba Rajabu
    Simba Rajabu 4 თვის წინ

    Asante sana mdogo wangu

  • ilyn Payne
    ilyn Payne 4 თვის წინ

    daah noma sana aisee nime penda sana story ya kitale uza gari nunua kiwanja jamaa ana akili sana BIG UP

  • Halfani Kayombo
    Halfani Kayombo 4 თვის წინ

    Wizi mtupu,

  • Elizabeth Mahua
    Elizabeth Mahua 3 თვის წინ

    Nimependa ramani kitale naipataje kaka.

  • Aisha Salum
    Aisha Salum 4 თვის წინ

    Hongera sana kaka nami natamani sana kujenga insha Allah

  • Ernest Ndauka
    Ernest Ndauka 4 თვის წინ

    Sejiment yetu!!! 😅😅😅😅😅

  • bibi wa africa
    bibi wa africa 4 თვის წინ

    Hongera kaka Kama mpenzi wa vitu vya asilia karibu na subscribe

  • Salum Mpala
    Salum Mpala 4 თვის წინ

    Duh Jambo zuli Sana Camanda

  • Extramilers
    Extramilers 4 თვის წინ

    Kitale anadaiwa na mkude simba hadi leo hajalipa deni.

  • ezekiel mabula
    ezekiel mabula 4 თვის წინ

    Live bro

  • Sarah Wawuda
    Sarah Wawuda 4 თვის წინ

    Wow pongezi sana kitale

  • Halimafimbo143 Halima
    Halimafimbo143 Halima 4 თვის წინ

    Al-hamdulillah

  • Basaga
    Basaga 4 თვის წინ

    Heshima saana aisee